สิงหาคม 21, 2009, 10:42:54 pm
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: :: ผลการแข่งขันวันที่ 16 ส.ค.52 เชียงใหม่ 1 - 4 ชัยนาท กดของขวัญ 3 แต้มให้ได้ยืดกันอีก นัดหน้า เรามาร่วมสร้างความยิ่งใหญ่ในบ้านเรากันครับ แล้วพบกัน 22 สิงหา นี้ สนามเขาพลองนะครับ ::
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประวัติ และ ประสบการณ์ เท่าที่ทราบมาของผู้เล่นที่เป็นเด็กชัยนาท  (อ่าน 186 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
e-yoko
Newbie

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 29


ดูรายละเอียด
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:28:34 am »

เรามาเรียงลำดับที่ละคนกันเลย
บันทึกการเข้า
e-yoko
Newbie

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 29


ดูรายละเอียด
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:42:33 am »

จะเรียงตามลำดับหมายเลขนะครับ เอาวันละคนนะคะ ถ้ามีเวลาจะไล่ให้ครบค่ะ
no 7. สรศักดิ์  เงินช้าง
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ง.(ม.ราชภฏเทพสตรี)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ค.(ม.ราชภัฏเทพสตรี)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข.(ม.ราชภัฏเทพสตรี)
ฟุตบอลไทยแลนด์ ดิวิชั่น 2 (สมาคมส่งเสริมกีฬาจังหวัดลพบุรี)
ฟุตบอล อดิดาส ไทยแลนด์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (ยามาฮ่า ไทยแลนด์ คัพ เดิม) (จ.ลพบุรี)
ฟุตบอล โปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ไพร์มมินิสเตอร์คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล กีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

บันทึกการเข้า
e-yoko
Newbie

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 29


ดูรายละเอียด
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:48:56 am »

no 3. ธนพล   แช่มอุบล
ฟุตบอล ไพร์มมินิสเตอร์คัพ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ไท คัพ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)

บันทึกการเข้า
e-yoko
Newbie

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 29


ดูรายละเอียด
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:59:15 pm »

no 8. ภัทรพงษ์  สุเดชะ
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ค. (ม.ราชภัฏนครสวรรค์)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข. (ม.ราชภัฏนครสวรรค์)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลอดิดาส ไทย์แลนด์ คัพ (ยามาฮ่า ไทยแลนด์ คัพ เดิม) รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ลพบุรี)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬารัฐวิสาหกิจ (การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค)
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

no 11. วีระชาติ  พูลเหลือ
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

no 13. เกรียงไกร  ศรีเดช
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)

no 15. เกริก  พิบูลย์ไพโรจน์
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ง. (ร.ร.ศูนย์รวมน้ำใจ)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข. (ม.ราชภัฏเทพสตรี)
ฟุตบอลไทยแลนด์ ดิวิชั่น 2 (สมาคมกีฬาจังหวัดลพบุรี)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ยูลีก (ม.เกษมบัณฑิต)
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี
ฟุตบอลชิงแชมป์ภาคใต้ (ระนอง)

no 17. สุเมธ  อยู่โต
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข. (ม.ราชภัฏเทพสตรี , ม.ราชภัฏนครสวรรค์ )
ฟุตบอลไทยแลนด์ ดิวิชั่น 2 (สมาคมกีฬาจังหวัดลพบุรี)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)


บันทึกการเข้า
e-yoko
Newbie

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 29


ดูรายละเอียด
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 02:06:13 pm »

ค้างทีเหลือไว้ก่อนค่ะ ขอนอนพักผ่อนก่อน
บันทึกการเข้า
ผู้ชายรสส้ม. ^ ^!
Sr. Member

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 284



ดูรายละเอียด
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 06:40:48 pm »

ยอมเลย.... พยายามมาก   ปรบมือครับ!!!!!!   

   NO.06   ศราวุฒิ   เกษสาคร   
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท   งานวัดหลังดอน   
ฟุตบอล กีฬาแห่งวัด รอบคัดเลือก    วัดเขาท่าพระ รุ่นอายุไม่เกิน18 ปี   
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท   งานวัดศรีมงคล (OPEN)  ^ ^!
   ฯลฯฯฯฯฯฯ      ++นับไม่ถูกเลย++   
บันทึกการเข้า

ramarang
Sr. Member

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 289



ดูรายละเอียด
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 07:55:04 pm »

ยอมเลย.... พยายามมาก   ปรบมือครับ!!!!!!   

   NO.06   ศราวุฒิ   เกษสาคร   
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท   งานวัดหลังดอน   
ฟุตบอล กีฬาแห่งวัด รอบคัดเลือก    วัดเขาท่าพระ รุ่นอายุไม่เกิน18 ปี   
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท   งานวัดศรีมงคล (OPEN)  ^ ^!
   ฯลฯฯฯฯฯฯ      ++นับไม่ถูกเลย++   


ช่างกล้าเนอะ55

แต่No.06 โหดสุดยอด ถ้าบอลโดนนำแล้วไล่ไม่ทันนี่ ชอบไล่เตะคู่แข่ง  ใบแดงประจำ

บันทึกการเข้า



รั  ก  ที่  จ  ะ  เ  ชี  ย  ร์  อย่าง  ที  เ  รา  ต้  อ  ง  กา  ร
=Chainat Lovers=
ผู้บริหาร/คณะกรรมการ/ทีมงาน
Full Member

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 129


Just Shoot!!


ดูรายละเอียด
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:11:40 pm »

สุดยอด!! ยอมเลยครับกับข้อมูลแบบนี้...

ขนาดที่ผมจะตั้งใจทำโปรไฟล์นักเตะ ไปถามกับพวกเจ้าตัวมันยังจำไม่ได้เลยว่าเคยเล่นที่ไหน ปีอะไร?

ถ้ารู้อย่างนี้ปรึกษานานแล้ว...

ปล.ติดต่อกลับผมด่วน ๆ เลยครับ จะเป็นพระคุณมากอยากได้ข้อมูลจริงๆ (รออยู่นะครับ) 08-4495-3373 โทรได้ 24 ชม.


 
บันทึกการเข้า

" ชนะ เสมอ แพ้ กูก็จะเชียร์ชัยนาท เอฟซี!! "
ผู้ชายรสส้ม. ^ ^!
Sr. Member

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 284



ดูรายละเอียด
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:17:39 pm »

สุดยอด!! ยอมเลยครับกับข้อมูลแบบนี้...

ขนาดที่ผมจะตั้งใจทำโปรไฟล์นักเตะ ไปถามกับพวกเจ้าตัวมันยังจำไม่ได้เลยว่าเคยเล่นที่ไหน ปีอะไร?

ถ้ารู้อย่างนี้ปรึกษานานแล้ว...

ปล.ติดต่อกลับผมด่วน ๆ เลยครับ จะเป็นพระคุณมากอยากได้ข้อมูลจริงๆ (รออยู่นะครับ) 08-4495-3373 โทรได้ 24 ชม.


 


  ไวเลยนะ  พี่คนนี้   ^ ^!   
บันทึกการเข้า

=Chainat Lovers=
ผู้บริหาร/คณะกรรมการ/ทีมงาน
Full Member

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 129


Just Shoot!!


ดูรายละเอียด
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:18:19 pm »

เพื่อส่วนรวม...ไอ้น้อง!!
บันทึกการเข้า

" ชนะ เสมอ แพ้ กูก็จะเชียร์ชัยนาท เอฟซี!! "
-E-Ta-Nut-
Administrator
Sr. Member

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 436



ดูรายละเอียด
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 06:41:31 am »

สุดยอด!!
บันทึกการเข้า

บอลนอกแค่สะใจ แต่บอลไทยอยู่ในสายเลือด


e-yoko
Newbie

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 29


ดูรายละเอียด
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 10:47:05 am »

แก้ไข no 7. ค่ะ
no 7. สรศักดิ์  เงินช้าง
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ง.(ม.ราชภฏเทพสตรี)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ค.(ม.ราชภัฏเทพสตรี)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข.(ม.ราชภัฏเทพสตรี)
ฟุตบอลไทยแลนด์ ดิวิชั่น 2 (สมาคมส่งเสริมกีฬาจังหวัดลพบุรี)
ฟุตบอล อดิดาส ไทยแลนด์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (ยามาฮ่า ไทยแลนด์ คัพ เดิม) (จ.ลพบุรี)
ฟุตบอล ยามาฮ่า ไทยแลนด์ คัพ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล โปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ไพร์มมินิสเตอร์คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล กีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

แก้ไข no 15. ค่ะ
no 15. เกริก  พิบูลย์ไพโรจน์
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ง. (ร.ร.สามัคคีสงเคราะห์ หรือ ร.ร.ศูนย์รวมน้ำใจ อันนี้ไม่แน่ใจค่ะ)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข. (ม.ราชภัฏเทพสตรี)
ฟุตบอลไทยแลนด์ ดิวิชั่น 2 (สมาคมกีฬาจังหวัดลพบุรี)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ยูลีก (ม.เกษมบัณฑิต)
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี
ฟุตบอลชิงแชมป์ภาคใต้ (ระนอง)

no 18. นนทชัย  แก้วแสน
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

no 19. วัลนพ  เนตรท้วม
ฟุตบอลกีฬาสถาบันพลศึกษา ( วิทยาลัยพลศึกษาอ่างทอง)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลอดิดาส ไทย์แลนด์ คัพ (ยามาฮ่า ไทยแลนด์ คัพ เดิม) รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ลพบุรี)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

no 21. อภิศักดิ์  ดีดิษฐ์
ฟตบอลชิงถ้วยพระราชทาน ประเภท ง.(ร.ร.สามัคคีสงเคราะห์ หรือ ร.ร.ศูนย์รวมน้ำใจ อันนี้ไม่แน่ใจค่ะ)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล ไท คัพ (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

no 23. ณัฐวุฒิ  วงษ์แก้ว
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ค. (ม.ราชภัฏนครสวรรค์)
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข. (ม.ราชภัฏนครสวรรค์)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอล มวก.นนทบุรี

no 24. สุทัต  สาริกัน
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟตซอล อัมสเทล รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)

no 28. เทวิน  สว่างศรี
คนนี้ต้องติดไว้ก่อน กำลังสืบข้อมูล

no 34. ไตรภพ  สมหวัง
ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานประเภท ค. (อ.ท่าช้าง เล่นหรือเปล่าไม่แน่ใจ)
ฟุตบอลโปรลีก 2 รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลไพร์มมินิสเตอร์ คัพ รอบคัดเลือกและรอบสุดท้าย (จ.ชัยนาท)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)

no 35. ศดายุ  ห่วงญาติ
ฟุตบอลไทยแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สโมสรโค้ก- บางพระ)
ฟุตบอลกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก (จ.ชัยนาท)
อาจจะยังไม่ครบขอติดไว้ก่อน

no 39. ธนกฤติ  ชินแก้ว
คนนี้ต้องติดไว้ก่อน กำลังสืบข้อมูล

ข้อมูลที่ได้มาอาจจะไม่ครบถ้วน ถ้า ใครรู้ข้อมูลที่ขาดหายไปก็ช่วยบอกด้วยนะคะ
ส่วนคนอื่นๆ ขอเวลาไปสืบค้นข้อมูลดูก่อนค่ะ
 




บันทึกการเข้า
weera007
Newbie

ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 8



ดูรายละเอียด
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 07:02:52 pm »

อีกไม่จะมีประวัติ แชมป์ดิวิชั่น2.............ดิวิชั่น1.........

หวังว่าอีกไม่นาน...........


[/url][/img]
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  

Krypto Casino |Powered by SMF 1.1.5 | SMF © 2006-2008, Simple Machines LLC | Thai language by ThaiSMF